Cộng đồng Cựu sinh viên Văn Lang
Trải qua 29 năm bề dày kinh nghiệm trong lĩnh vực giáo dục, Trường Đại học Văn Lang (VLU) đã đào tạo hàng chục ngàn cử nhân, kiến trúc sư, kỹ sư, nhà thiết kế có tầm ảnh hưởng và uy tín trên thị trường. Hiện tại, Cựu sinh viên Văn Lang đã và đang đảm nhận các vị trí quan trọng tại các doanh nghiệp và tập đoàn trong nước cùng quốc tế; các cơ quan nhà nước; là doanh nhân thành đạt, nhà quản trị, giảng viên các trường đại học, cao đẳng,… Vì vậy, mạng lưới Cựu sinh viên Văn Lang chính là nơi hội tụ các thế hệ sinh viên để gắn kết, chia sẻ, phát huy tinh thần và văn hóa Văn Lang, đồng thời cũng là ngôi nhà để Cựu sinh viên có thể quay về hợp tác, làm việc và lan tỏa những giá trị tích cực cho cộng đồng Văn Lang nói riêng và xã hội nói chung.
Tại VLU, cựu sinh viên có thể truy cập các tài nguyên của nhà trường để phục vụ cho nghiên cứu khoa học, học tập và trao đổi hợp tác dài lâu.
Với tư cách cá nhân hay đối tác, bạn đều có thể tiếp tục kết nối cùng VLU. Bởi vì cộng đồng cựu sinh viên VLU cũng chính là nơi bạn thuộc về.
Gửi thất bại